Nikualike upitie Magazeti ya Leo Jumatano 12-10-2016 zipo stori zote kubwa.

Niaje mtuwangu ?najua kumekucha salama na wajibu wangu ni kukusogezea magazeti uyapitie japo hata kwa muhtasari tu karibu sana….12345678910rat                                      RATIBA YA LIGI KUU TANZANIA BARA [VPL]——————-

Ni follow hapa kwa habari kemkem Twitter Na Pia like ukurasa wangu wa fB facebook na kunifuata  Instagram

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s